Rodent Beta - en to ta translation catalogue (170 entries)

en: Desktop
ta: பணிமேடை

en: List files only
ta: பட்டியல் கோப்புகள் மட்டும்

en: Open in New Window
ta: புதிய சாளரத்தில் திறக்க

en: Open in New Tab
ta: புதிய தத்தில் திற

en: Create a compressed archive with the selected objects
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பொருட்களுடன் ஒரு குறுக்கப்பட்ட காப்பகத்தை உருவாக்கவும்

en: Create a new archive
ta: புதிய காப்பகம் உருவாக்குதல்

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Uninstall
ta: நீக்குக

en: Information about the program
ta: நிரலைப்பற்றிய தகவல்

en: Find
ta: கண்டுபிடி

en: Path
ta: பாதை

en: Filter:
ta: வழிகட்டி:

en: Find hidden files and directories
ta: மறைந்த கோப்புகளையும் அடைவுகளையும் தேடு

en: File type :
ta: கோப்பு வகை :

en: Contains the _text
ta: (_t)உரையில்

en: anywhere
ta: எங்கும்

en: whole words
ta: முழு சொல்கள்

en: whole lines
ta: முழு வரிசைகள்

en: Close
ta: மூடுக

en: Any
ta: ஏதாவது

en: Regular
ta: வழக்கமானது

en: Directory
ta: அடைவு

en: Socket
ta: துளை

en: Block device
ta: சாதனம் தடுக்கவும்

en: Character device
ta: எழுத்துரு சாதனம்

en: Search Complete
ta: தேடல் முடிவடைந்தது

en: Select Files...
ta: கோப்புகளைத் தேர்வு செய்க...

en: Select folder to search in
ta: தேட வேண்டிய அடைவினை தேர்ந்தெடு

en: Searching...
ta: தேடுகிறது...

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Mount Point
ta: ஏற்ற புள்ளி

en: address already in use
ta: பயன்பாட்டிலுள்ள முகவரிி

en: Properties
ta: பண்புகள்

note: TRACE ("selection count=%d\n", view_p->selection_count);
en: %'u item | %'u items
ta[0]: %'u உருப்படி
ta[1]: %'u உருப்படிகள்

note: ok and cancel buttons
en: Ok
ta: சரி

en: Cancel
ta: நீக்கு

note: gchar *filename=g_path_get_basename(en->path);
en: Information
ta: தகவல்

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Folder
ta: அடைவு

en: File Type
ta: கோப்பு வகை

en: MIME Type
ta: மைம் வகை

en: Encoding
ta: எழுத்துருவாக்கம்

en: Open with %s
ta: %s ஆல் திற

en: None
ta: ஒன்றுமில்லை

en: Size
ta: அளவு

en: Status
ta: நிலை

en: Last Modification
ta: கடைசி திருத்தம்

en: Date Accessed
ta: பயன்படுத்தப்பட்ட தேதி

en: Permissions
ta: அநுமதிகள்

en: Apply changes
ta: மாற்றங்களை செயற்படுத்து

note: } else if (en && IS_SDIR(en->type)){ perm[15] = gtk_check_button_new_with_label(_("Recursive")); }else perm[15]=NULL;
en: Owner:
ta: உரிமையாளர்:

en: Read
ta: வாசிக

en: Write
ta: எழுதுக

en: Execute
ta: செயல்படுத்து

en: Set UID
ta: UID அமை

en: Group:
ta: குழு:

en: Set GID
ta: GID அமை

en: Others:
ta: மற்றவை:

en: Sticky
ta: ஒட்டும்

en: %5d item | %5d items
ta[0]: %5d உருப்படி
ta[1]: %5d உருப்படிகள்

en: Owner
ta: சொந்தக்காரர்

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Preview
ta: முன்காண்பி

en: Select a folder
ta: ஒரு அடைவினை தேர்ந்தெடு

en: Icons
ta: சின்னங்கள்

note: //////////////// General
en: General
ta: பொது

en: General Options
ta: பொதுவான விருப்பத் தேர்வுகள்

note: /////////////////////// Desktop options
en: Options
ta: தேர்வுகள்

note: ////////////////////// Copy options
en: Copy
ta: நகல்

en: Symbolic Link
ta: உருவக இணைப்பு

note: ////////////////////// remove/shred options
en: Remove
ta: கழட்டுக

note: /////////////////////////
en: Advanced options
ta: உயர்நிலை விருப்பங்கள்

en: Edit the list of environment variables and associated values
ta: பணிச்சூழல் மாறிகளையும் தொடர்புடைய மதிப்புகளின் பட்டியல்களையும் தொகுக்க

en: Variable
ta: மாறி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Personal settings
ta: தனிப்பயன் அமைப்புகள்

note: strftime format for non-recent files (older than 6 months) strftime format for non-recent files (older than 6 months), in -l output when --time-style=locale is specified.  This should contain the year, month and day (at least), in an order that is understood by people in your locale's territory. Ple
en: %b %e  %Y
ta: %bஃ%eஃஃ%Y

note: strftime format for recent files strftime format for recent files (younger than 6 months), in -l output when --time-style=locale is specified.  This should contain the month, day and time (at least), in an order that is understood by people in your locale's territory. Please try to keep the number o
en: %b %e %H:%M
ta: %bஃ%eஃ%H:%M

en: bytes
ta: பைட்டுகள்

en: The location is empty.
ta: இடம் காலியாகவுள்ளது.

en: Supply a username and password below.
ta: பயனர் பெயரொன்றையும் கடவுச் சொல்லையும் கீழே கொடுக்கவும்.

en: Username:
ta: பயனர் பெயர்:

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Hidden
ta: மறைந்த

en: Path to the desktop directory
ta: திரைரை அடைவுக்கானப் பாதை

en: Background image
ta: பின்னணி ஓவியம்

en: Background color
ta: பின்னணி வண்ணம்

en: Background transparency:
ta: பின்னணியின் ஊடுதன்மை:

en: Exclude other filesystems
ta: மற்ற கோப்பு அமைப்புகளை விலக்கவும்

en: Output
ta:  வெளியீடு

en: %'d item selected | %'d items selected
ta[0]: %'d  உருப்படி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது
ta[1]: %'d  உருப்படிகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டன

en: Terminate (TERM)
ta: நிறைவுசெய்ள(TERM)

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: No
ta: இல்லை

en: Yes
ta: ஆம்

en: Kill (KILL)
ta: முடிக்க(KILL)

en: Kill
ta: முடிக்க

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Overwrite
ta: மேல் எழுதுக

en: Rename
ta: பெயர் மாற்று

en: %s (copy)%s
ta: %s (நகல்)%s

en: Duplicate each selected item
ta: தேர்வு செய்த உருப்படிகளை படியெடு

en: link to %s
ta: %s உடன் இணைத்து

en: Create a symbolic link for each selected item
ta: தேர்வு செய்த உருப்படிக்கு குறியீட்டு இணைப்பை உருவாக்கு

en: Link to %s
ta: %s உடன் தொடுப்பு

en: Installed Plugins
ta: நிறுவப்பட்ட செருகிககள்

en: Group
ta: தொகுப்பு

en:  (containing %'d item) |  (containing %'d items)
ta[0]: (%'d உருப்படி கொண்டது)
ta[1]: (%'d உருப்படிகள் கொண்டது)

note: view_p->selection_count),view_p->selection_count);
en: Selection
ta: தேர்வு

en: Reading directory:
ta: அடைவை படித்தல்:

note: Thread 2: create the population (entries and icons) no point in doing this by thread if there is no status area...
en: Loading folder...
ta: அடைவு ஏற்றப்படுகிறது...

en: Home
ta: இல்லம்

en: Preparing
ta: தயார்படுத்துகிறது

en: Reload
ta: மீண்டும் ஏற்றுக

en: Go To
ta: இங்கு செல்

en: Cut
ta: வெட்டு

en: Execute:
ta: இயக்கு:

en: Run in _Terminal
ta: (_T) முனையத்தில் இயக்கு

en: Create New Folder
ta: புதிய அடைவை உருவாக்கு

en: Name
ta: பெயர்

en: Create a new empty file inside this folder
ta: இந்த அடைவுக்குள் புதிய காலி அடைவை உருவாக்கு

en: Select _All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு (_A)

en: Go Up
ta: மேலே செல்

en: _Go
ta: செல்(_G)

en: Descending
ta: இறங்குவரிசை

en: Ascending
ta: ஏறுவரிசை

en: Type
ta: வகை

en: By Name
ta: பெயர்வாரியாக

en: By Size
ta: அளவுவாரியாக

en: By Date
ta: தேதிவாரியாக

en: By Owner
ta: உரிமையாளர்வாரியாக

en: By Group
ta: குழுவாரியாக

en: By Permissions
ta: அனுமதிவாரியாக

note: end of sort menu items
en: Show hidden files
ta: மறைக் கோப்புகளை காட்டுக

en: Show preview
ta: முன்தோற்றத்தைக் காட்டுக

en: Execute Shell Command
ta: முனைய ஆணையை செயற்படுத்துக

en: Mount the volume associated with this folder
ta: இந்த அடைவுடன் தொடர்புடைய தொகுதியை ஏற்றவும்

en: Unmount the volume associated with this folder
ta: இந்த அடைவில் தொடர்புடைய தொகுதியை ஏற்றம் நீக்கவும்

note: N_("_Link Here"),
en: Touch
ta: தொடுக

en: New
ta: புதியது

en: Create new file in the given directory
ta: கொடுக்கப்பட்ட அடைவில் புதிய கோப்பு உருவாக்குக

en: Create a new empty folder inside this folder
ta: இந்த அடைவுக்குள் புதிய காலி அடைவை உருவாக்கு

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: _About
ta: (_A) அறிமுகம்

en: Execute File?
ta: கோப்பினை செயல்படுத்தவா?

en: File Browser
ta: கோப்பு உலாவி

en: Open Folder W_indow
ta: அடைவு சாளரத்தை திற (_W)

en: Error while deleting.
ta: நீக்கும் போது பிழை

en: Text Completion
ta: உரை நிறைவு

en: Clear History
ta: வரலாற்றை நீக்கு

en: File
ta: கோப்பு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Exit
ta: வெளியேறுக

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: View differences
ta: வித்தியாசங்களை காட்டுக

en: Help
ta: உதவி

en: About
ta: பற்றி

en: Down
ta: கீழே

en: Up
ta: மேலே

en: Next file
ta: அடுத்த கோப்பு

en: Tests
ta: சோதனைகள்

note: _("Directory or file selection")
en: Input
ta: உள்ளீடு

en: Output file
ta: வெளியீட்டு கோப்பு

en: No files found
ta: கோப்புகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Number of subdirectories:
ta: உப அடைவுகளின் எண்ணிக்கை:

en: Available options
ta: இருக்கும் விருப்பங்கள்

en: Show version information
ta: வெளியீட்டு விவரத்தைக் காட்டுக

en: Select Custom Icon
ta: தனிப்பயன் சின்னத்தை தேர்வு செய்

en: Please drag just one image to set a custom icon.
ta: தனிப்பயன் சின்னமாக அமைக்க ஒரு பிம்பத்தை மட்டும் இழுக்கவும்
