Rodent Beta - en to te translation catalogue (130 entries)

en: Desktop
te: డెస్కుటాప్

en: List files only
te: దస్త్రాలను మాత్రమే జాబితాచేయి

en: Open in New Window
te: కొత్త విండోనందు తెరువుము

en: Open in New Tab
te: కొత్త టాబ్‌నందు తెరువుము

en: Create a compressed archive with the selected objects
te: ఎంపికచేసిన ఆబ్జక్టులతో కుదించిన ఆర్చివ్‌ను సృష్టించుము

en: Create a new archive
te: ఒక క్రొత్త సంగ్రహమును సృష్ఠించు

en: Install
te: స్థాపించు

en: Uninstall
te: తొలగించు

en: Information about the program
te:  కార్యక్రమము గురించి సమాచారం

en: Show Information
te: సమాచారం చూపించు

en: Find
te: కనుగొను

en: Filter:
te: గలని:

en: Contains the _text
te: పాఠమును కలిగివున్నది(_t)

en: Close
te: మూయి

en: Any
te: ఏదేని

en: Regular
te: క్రమమైన

en: Select Files...
te: దస్త్రాలను ఎంచుకొనుము...

en: Select folder to search in
te: శోధించవలసిన సంచయాన్ని ఎంచుకొనుము

en: Searching...
te: వెతుకుచున్నది...

en: Search results
te: శోధన ఫలితాలు

en: Mount Point
te: పోగు పాలు

en: address already in use
te: చిరునామా వాడుకలో వుంది

en: Properties
te: లక్షణాలు

note: TRACE ("selection count=%d\n", view_p->selection_count);
en: %'u item | %'u items
te[0]: %'u అంశం
te[1]: %'u అంశాలు

en: Cancel
te: రద్దు

note: gchar *filename=g_path_get_basename(en->path);
en: Information
te: సమాచారం

en: Name:
te: నామం:

en: Folder
te: సంచయము

en: File Type
te: దస్త్రము రకం

en: MIME Type
te: స్వీయానుసరణరకం

en: Encoding
te: ఎన్కోడింగ్

en: Open with %s
te: %s తో తెరువుము

en: None
te: ఏమి లేదు

en: Size
te: పరిమాణం

en: Status
te: సుస్థితి

en: Date Accessed
te: తేదిని సాంగత్యించెను

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Apply changes
te: మార్పులను వర్తించు

note: } else if (en && IS_SDIR(en->type)){ perm[15] = gtk_check_button_new_with_label(_("Recursive")); }else perm[15]=NULL;
en: Owner:
te: యజమాని:

en: Execute
te: నడుపు

en: Group:
te: గ్రూప్:

en: Others:
te: ఇతరములు:

en: Owner
te: యజమాని

en: unknown
te: అపరిచిత

en: Preview
te: ఉపదర్శనం

en: Select a folder
te: సంచయమును ఎంచుకొను

en: Icons
te: ప్రతిమలు

note: //////////////// General
en: General
te: సాధారణ

note: /////////////////////// Desktop options
en: Options
te: ఇష్టములు

note: ////////////////////// Copy options
en: Copy
te: నకలుతీయి

en: Symbolic Link
te: చిహ్నమైన లింకు

note: ////////////////////// remove/shred options
en: Remove
te: తీసివేయు

en: Edit the list of environment variables and associated values
te: ఎన్విరాన్మెంట్ వేరియబుల్సు మరియు సంభందిత విలువల జాబితాను సరికూర్చుము

en: Value
te: విలువ

en: Personal settings
te: వ్యక్తిగత అమరికలు

note: directory cache
en: Restart
te: మరల మొదలుపెట్టు

en: The location is empty.
te: స్థానము ఖాళీగావుంది

en: Supply a username and password below.
te: వినియోగదారినామము మరియు సంకేతపదమును క్రిందన అందివ్వుము.

en: Username:
te: యూజర్ పేరు:

en: Password:
te: సంకేతపదము:

note: +1 because zero does not count in enum... general::
en: Activate items with a _double click
te: అంశాలను రెండు క్లిక్ లతో క్రియాశీలికరించు(_d)

en: Path to the desktop directory
te: రంగస్థల డైరెక్టరీకు దారి

en: Background image
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ చిత్రం

en: Background color
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ వర్ణము

en: Background transparency:
te: బ్యాక్‌గ్రౌండు పారదృశ్యత:

en: Exclude other filesystems
te: ఇతర దస్త్రవ్యవస్థలను తీసివేయి

en: Output
te: అవుట్పుట్

en: %'d item selected | %'d items selected
te[0]: %'d అంశము ఎంచుకోబడెను
te[1]: %'d అంశములు ఎంచుకోబడెను

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: No
te: కాదు

en: Yes
te: ఔను

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Overwrite
te: తిరిగి వ్రాయు

en: Rename
te: పునర్నామకరణ

en: %s (copy)%s
te: %s (నకలు)%s

en: Duplicate each selected item
te: ఎంచుకున్న ప్రతీ అంశమును నకలుతీయి

en: link to %s
te: %s కు జోడి

en: Create a symbolic link for each selected item
te: ఎంచుకున్న ప్రతీ అంశమునకు  చిహ్న పూరితజోడిని సృష్టించు

en: Link to %s
te: %s నకు జోడించు

en: Group
te: గ్రూప్

en:  (containing %'d item) |  (containing %'d items)
te[0]:  (%'d అంశమును కలిగిఉండెను)
te[1]:  ( %'d అంశములను కలిగిఉండెను)

note: Thread 2: create the population (entries and icons) no point in doing this by thread if there is no status area...
en: Loading folder...
te: ఫోల్డరును లోడుచేస్తోంది...

en: Home
te: గృహము

en: Preparing
te: సిద్దమౌతోంది...

en: Reload
te: మరలఎక్కించు

en: Cut
te: కత్తిరించు

en: Execute:
te: నిర్వర్తించు:

en: Run in _Terminal
te: మూలాగ్రములో నడుపుము(_T)

en: Name
te: నామం

en: Create a new empty file inside this folder
te: ఈ సంచయమునందు ఒక క్రోత్త దస్త్రమును సృష్టించు

en: Select _All
te: అన్నింటిని ఎంచుకొను(_A)

en: _Go
te: వెళ్ళు(_G)

en: Descending
te: అవరోహణ

en: Ascending
te: ఆరోహణ

en: Type
te: రకం

en: By Name
te: నామముతొ

en: By Size
te: పరిమాణముతొ

en: By Date
te: తేదీ ద్వారా

en: By Owner
te: యజమాని ద్వారా

en: By Group
te: సమూహము ద్వారా

en: By Permissions
te: అనుమతుల ద్వారా

note: end of sort menu items
en: Show hidden files
te: మరుగునవుంచిన ఫైళ్ళను చూపుము

en: Show preview
te: ముందస్తు వీక్షణం జరిపించుము

en: Mount the volume associated with this folder
te: ఈ సంచయంతో సంభందించివున్న వాల్యూమ్‌ను మౌంటు చేయుము

en: Unmount the volume associated with this folder
te: ఈ సంచయంతో సంభందించివున్న వాల్యూమ్‌ను అన్‌మౌంట్ చేయుము

en: New
te: క్రొత్త

en: Create new file in the given directory
te: ప్రస్తుత డైరెక్టరీలో కొత్త దస్త్రమును సృష్టించు

en: Create a new empty folder inside this folder
te: ఈ సంచయమునందు ఒక క్రోత్త సంచయమును సృష్టించు

en: Paste
te: అతికించుము

en: _About
te: గురించి (_A)

en: Execute File?
te: దస్త్రాన్ని నడపమంటారా?

en: File Browser
te: దస్త్రఅన్వేషి

en: Open Folder W_indow
te: సంచయం విండో ను తెరువుము(_i)

en: Error while deleting.
te: తొలగించునపుడు దోషం.

en: Text Completion
te: వచన పూరణ

en: File
te: దస్త్రం

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Actions
te: క్రియలు

en: Help
te: సహాయము

en: Clear
te: ఖాళిచేయుము

en: Tests
te: పరీక్షలు

note: _("Directory or file selection")
en: Input
te: ఎగుబడి

en: Output file
te: బహిర్గతాంశపు దస్త్రం

en: NAME
te: నామము

en: No files found
te: ఎటువంటి దస్త్రములు దొరకలేదు

en: Available options
te: లభ్యత కల్గిన ఇఛ్ఛాపూర్వకాలు

en: Show version information
te: వివరణం సమాచారం చూపుము

en: Select Custom Icon
te: వినియోగదారుని ప్రతిమను ఎంచుకొనుము

en: Please drag just one image to set a custom icon.
te: మలచిన ప్రతిమను అమర్చుటకు, ప్రతిరూపమును డ్రాగ్ చుయుము .
